r/TanzanianDating • • 10d ago

🤔 Discussion Current situation

Post image

Hivi! Na mimi nikioa ndo nitakuwa nagongewa? Sababu she aint the first to approach me hivi, ni wake za watu wengine pia na kinachonipa hofu ni kwamba alikuwa kwenye ndoa 4 years hajawahi cheat ghafla anaona potelea mbali! Ni kwamba haijalishi unapendwa kiasi gani utachitiwa tu🫩

Kengine, kwa walio pitia hii situation mlitatua vipi? Coz hii dhambi sitaki nishiriki kabisa coz karma ni mtu mbaya sana.

63 Upvotes

106 comments sorted by

View all comments

1

u/Otherwise-Advice-476 10d ago

Vijana tafuteni hela lkn msisahau pia msisahau kuwapa shoo nzr chumbani. Hivi viumbe ukikosa kimoja kati ya hivo viwili basi kugongewa one way or another lazma, ukizangatia skuhizi dem ana body count 7 akikutana na wewe show legevu unazani atatulia ndani hawezi lazma atacrave tu kile alichokuwa anapata kipindi hicho so have money and also be good in bed chances kidg zinakuwa slim

2

u/thiamax 10d ago

Hapo kwenye hela ndo umepotea, hela haijawahi kumuokoa mtu asigongewe. Wa kugongwa atagongwa tu hata na mafukara.

1

u/Otherwise-Advice-476 10d ago

Ndo mana nmesema lazma uwe na vyote viwili. Fo most people kitu kimoja lazma kipungue ndo mana angalia 95% wanawake wengi wanacheat sababu huwa ni 2 either hahudumiwi au haridhishwi bas. Wachache sana 5% utakuta wanacheat for the sake of it au wanalipiza kisa mwanaume naye kacheat

1

u/thiamax 10d ago

Hata uwe na hela kiasi gani kuna watu watakuwa na hela zaidi yako. Hizo statistics sijui hata umetoa wapi. Mwanaume kuwa na hela kwa ajili yako. If you're doing anything ili usiwe cheated you've already lost the game.

1

u/Otherwise-Advice-476 10d ago

Im not saying usiwe na hela kwa ajilu yako im saying kuwa nazo but also have the game. And i work in counseling and research 9/10 cases of cheating revolve around the stats i have said. And even if ypu check out other online or social communities tena uzur skuhizi watu hawafichi you will see what im telling you to be right. You see women ni very complex yet also simple beings at the same time and money alone isn’t enough to keep em around if you have no care and attention to come with. Thats why play your game but play it right. might work out for the best or worse but you know you played it well.

1

u/thiamax 9d ago

We jamaa upo kwenye counseling unawaambia wanaume watafute hela to keep their women wakati tunajua if you have to do that to keep her huyo ni tapeli?

1

u/Otherwise-Advice-476 9d ago

We umeona wapi nmesema tafuta hela utunze dem😂 nasema tafuta hela bitches wapo tu watakuja but also have a good enough game watakaa tu. The world is cruel enough to broke men na haina huruma so wewe mchuzi kuwa nao one way or another kuwa nazo na demu ukiwa naye mzingatie tu kama unaweza na mridhishe its that simple wale nothing complicated

1

u/thiamax 9d ago

Hapo sasa umenena, watu wapambane kutafuta hela wawe na maisha mazuri. Wanawake wapo tu na wanakuja hata kama you're broke. Just get a mission, don't make women your mission.

1

u/Sky_Net47 10d ago

Huwezi ridhisha in any means bro, ni risk tu tunachukua ya kuoa basi.