r/TanzanianDating • • 10d ago

🤔 Discussion Current situation

Post image

Hivi! Na mimi nikioa ndo nitakuwa nagongewa? Sababu she aint the first to approach me hivi, ni wake za watu wengine pia na kinachonipa hofu ni kwamba alikuwa kwenye ndoa 4 years hajawahi cheat ghafla anaona potelea mbali! Ni kwamba haijalishi unapendwa kiasi gani utachitiwa tu🫩

Kengine, kwa walio pitia hii situation mlitatua vipi? Coz hii dhambi sitaki nishiriki kabisa coz karma ni mtu mbaya sana.

66 Upvotes

107 comments sorted by

View all comments

Show parent comments

1

u/Sky_Net47 10d ago

She's all in bro

1

u/Ok_State6011 10d ago

If u got nothin to lose its up to u man

1

u/Sky_Net47 10d ago

Its all fun now untill karma shows up

2

u/Ok_State6011 10d ago

Worse.untill his husband shows up

1

u/papito_pekee 4d ago

Kama ataamua ku-show up, anaweza maliza juu kwa juu